Register

Chào mừng bạn đến với mái nhà 12/2 !

Nếu đây là lần đầu tiên bạn tham gia diễn đàn hãy đọc Hướng dẫn. Bạn nên đăng kíhoặc đăng nhập để tham gia đăng bài.

12/2 - We are one !

Mái nhà tình bạn

lời ngỏ!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả
Bình chọn cho bài viết:
lời ngỏ! Empty
ĐIỂM : 136
LEVEL : 4

thành viên level 4
myngocLT
Thông Tin myngocLT
XEM THÔNG TIN
ĐIỂM : 136
LEVEL : 4
Hiện đang:
lời ngỏ! I_icon_minitimeTue Jul 13, 2010 9:32 pm

lời ngỏ! Post_t10lời ngỏ! Post_t12
Chủ đề : lời ngỏ!
--------------------------------------------------

Các bạn thân mến!
LT thay mặt các bạn trong bạn trong ban cán sự xin được có đôi lời với các bạn.
Con người sống trên thế gian ko ai ko hơn một lần mắc phải lỗi lầm, đặc biệt là những người làm cán sự, giữ nhiệm vụ quản lí các bạn như mình. Tất nhiên trong thời gian làm việc mình cũng như ban cán sự lớp có mắc phải những sai sót mà đôi khi mình ko nhận ra.Chuyên mục "ý kiến đến BCS lớp" được lập ra nhằm tạo cho các bạn trong lớp một nơi để có thể dễ dàng đóng góp ý kiến đến BCS, như vậy sẽ dễ dàng hơn trong việc liên kết giữa BCS và các bạn.Tất cả những ý kíên, những điều các bạn thấy BCS làm được và chưa làm được, những điều khiến bạn ko hài lòng về BCS các bạn có thể nói ra ở đây.Không phải là để chỉ trích nhau mà mục đích là để động viên BCS cũng như đóng góp để BCS làm việc tốt hơn mà việc này sẽ giúp lớp chúng ta có một BCS mạnh, là cái đà vững chắc cho sự tiến bộ của lớp.
Trong thời gian làm việc vừa qua LT tự thấy mình vẫn chưa làm tốt , chưa làm hết sức mình, nếu có mắc lỗi cũng mong các bạn thông cảm bỏ qua, bởi vì so với các bạn, ngoài việc học mình còn phải gánh thêm trọng trách với lớp nên khó có thể chu toàn mọi việc.Có thể sang năm học 12 mình sẽ ko còn làm LT nữa, nhưng vẫn mong các bạn cố gắng, phấn đấu đóng góp để lớp mình tiến bộ hơn. Cho dù ai làm LT đi nữa thì tinh thần tự giác và tinh thần trách nhiệm của các bạn vẫn là điều quan trọng hơn cả.
Forum này ra đời cũng nhằm mục đích gắn kết các thành viên 12/2 lại với nhau,đồng thời là nơi giao lưu, chia sẻ kinh nhiệm học tập, cũng như những điều xảy ra trong cuộc sống của mọi thành viên 12/2. Xây dựng forum cũng là xây dựng 12/2 của chúng ta.
LT chân thành cảm ơn các bạn ủng hộ, cũng như đã giúp đỡ LT trong thời gian qua.Mong các bạn tiếp tục ủng hộ cho BCS lớp làm tốt công tác của mình, cũng như sẽ ủng hộ cho forum 12/2 ngày càng đẹp hơn, tốt hơn.
TM BCS lớp 11/2 (12/2 trong tương lai)

LT
lời ngỏ! Post_f12lời ngỏ! Post_f10
Xem chữ ký của myngocLT
Bookmark and Share

lời ngỏ!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

Trang 1 trong tổng số 1 trang
.::Host upload ảnh miễn phí Clickhere!::..::BBcode công thức toán họcClickhere!::.
Chuyển đến:
Quyền hành của bạnlời ngỏ! Reputation
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Back to Top
Free forum | ©phpBB | Free forum support | Báo cáo lạm dụng | Thảo luận mới nhất