Register

Chào mừng bạn đến với mái nhà 12/2 !

Nếu đây là lần đầu tiên bạn tham gia diễn đàn hãy đọc Hướng dẫn. Bạn nên đăng kíhoặc đăng nhập để tham gia đăng bài.

12/2 - We are one !

Mái nhà tình bạn

NKO

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả
Bình chọn cho bài viết:
NKO Empty
ĐIỂM : 136
LEVEL : 4

thành viên level 4
myngocLT
Thông Tin myngocLT
XEM THÔNG TIN
ĐIỂM : 136
LEVEL : 4
Hiện đang:
NKO I_icon_minitimeMon Jul 12, 2010 9:03 pm

NKO Post_t10NKO Post_t12
Chủ đề : NKO
--------------------------------------------------

nhật kí online là chuyên mục dành cho mọi người có để ghi lại nhưng điều xảy ra xung quanh mình mỗi ngày, những điều mình làm được, những điều làm mình ân hận, những niềm vui,nỗi buồn mà mỗi ngưòi đã từng trải qua trong ngày. Khác với nhật kí bình thường, nhật kí online của bạn có thể cho người khác xem, để mọi người cùng nhìn nhận,cùng đánh giá và có thể cho bạn những lời khuyên bổ ích.Hãy chia sẻ với mọi người những băn khoăn thường ngày của bạn,bạn sẽ thấy nhẹ nhõm hơn, cũng như chia sể niềm vui mỗi ngày của bạn, để niềm vui lan toả mọi nơi, bởi vì "đem nỗi buồn chia sẻ thì nỗi buồn sẽ vơi đi một nữa, còn niềm vui mà được chia sẻ thì sẽ được nhân đôi".Chúc các bạn vui vẻ và gặp nhiều may mắn!Cùng chung tay xây dựng 4r 12/2 đẹp hơn, hay hơn nhé các bạn!
NKO Post_f12NKO Post_f10
Xem chữ ký của myngocLT
Bookmark and Share

NKO

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

Trang 1 trong tổng số 1 trang
.::Host upload ảnh miễn phí Clickhere!::..::BBcode công thức toán họcClickhere!::.
Chuyển đến:
Quyền hành của bạnNKO Reputation
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Back to Top
Free forum | ©phpBB | Free forum support | Báo cáo lạm dụng | Thảo luận mới nhất